![](https://m-sci.dusit.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/02/Poster-U-Power-01-scaled.jpg)
วันที่ 6 กุมภาพัน 2567 พบกันที่ อาคารรักตะกนิษฐ ชั้น 1 เวลา 13.00 – 15.00 น. มหาวิทยาลัยสวนดุสิตกับโครงการ U Power Digital Idea Challenge Season 7 ที่จัดขึ้นโดยกระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม และสมาคมผู้ใช้ดิจิทัลไทยความสนุกกำลังจะเริ่มแล้ว…เตรียมตัวให้พร้อม “🤩” เปิดเวทีประลองไอเดียคนรุ่นใหม่…เพื่อเฟ้นหาสุดยอดนักการตลาดดิจิทัล และลงมือทำกิจกรรมจริงจากแผนสุดท้าทาย รวมไปถึงยังเป็นพื้นที่ในการพัฒนาศักยภาพอย่างเข้มข้น
![](https://m-sci.dusit.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/02/Poster-U-Power-01-scaled.jpg)